Giỏ hàng của bạn đang trống
Thông tin của bồn cầu nắp rửa cơ TOTO MS887RE4#XW:
Kèm nắp rửa cơ E4 TOTO TCW1211A#NW1
- Nắp đóng êm kèm vòi rửa nước lạnh
- Thiết kế cho cả bàn cầu thân dài và thông thường
- Chức năng rửa sau và rửa tiểu nữ
Bàn cầu mã MS887 với các ưu điểm:
Kèm nắp rửa cơ E4 TOTO TCW1211A#NW1 với tính năng nổi bật:

Thân cầu C887R
- Thân sứ CW887V
- Bộ cố định HF90590U
- Mũ chụp HF9A874
- Van dừng và dây cấp AP004A-F
- Ống nối sàn VM3D044Z
- Đệm thoát sàn T53P100VRJ1
Bệ ngồi & nắp đậy TCW1211A
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
Nắp điện tử W25 (giấu dây)
27.483.200đ
Nắp điện tử W24 (giấu dây)
21.663.200đ
Nắp điện tử S7 (giấu dây)
35.736.470đ
Nắp điện tử W12 (giấu dây)
Giá liên hệ
Nắp điện tử W15 (giấu dây)
25.765.500đ
Nắp điện tử W17 (giấu dây)
20.309.250đ
Nắp rửa cơ E2
13.305.750đ
Nắp rửa cơ E4
15.051.000đ
Nắp đóng êm T2
11.843.260đ
Nắp đóng êm T3
11.555.040đ
Nắp đóng êm T8
11.843.260đ
Nắp điện tử W11
Giá liên hệ
Nắp điện tử W14
25.765.500đ
Nắp điện tử W16
20.309.250đ
Nắp điện tử W24
21.663.200đ
Nắp điện tử W25
27.483.200đ
Thợ giỏi chuẩn tay nghề, được đào tạo bài bản
Không phí ẩn, không vẽ vời, bảo hành nghiêm túc
| Thương hiệu | TOTO |
| Nơi sản xuất | Việt Nam Ma-lai-xi-a |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Loại nắp | Nắp rửa cơ |
| Vành | Vành kín |
| Thân cầu | MS887 |
| Kích thước (DxRxC) | 727x428x657 mm |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển liền nắp |
| Tính năng nắp rửa | Rửa vệ sinh (rửa trước, sau, sau nhẹ) Nắp đóng êm |
| Công nghệ | CeFIONtect Tornado Flush |
| Màu sắc | Trắng |
| Thân kín | Thân kín |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Thiết kế | Thân dài |
| Loại thân cầu | 1 khối |
| Hệ thống xả | Xả xoáy |
| Tâm xả | 305mm |
| Kiểu thoát | Thoát sàn |
| Lượng nước xả | 4.8L |
| Mẫu nắp | TCW1211A |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440