Giỏ hàng của bạn đang trống
Thông tin của bồn cầu thông minh TOTO MS887CRW23#XW:
Kèm washlet S7 TOTO TCF47360GAA#NW1:

Bàn cầu mã MS887 với các ưu điểm:
Kèm washlet C2 (Giấu dây) TOTO TCF23460AAA#NW1 với tính năng nổi bật:
Thân cầu C887CR
- Thân sứ CW887CV
- Bộ cố định HF90590U
- Mũ chụp HF9A874
- Van dừng AP004A
- Dây cấp 260033-2
- Ống nối sàn VM3D042Z
- Đệm thoát sàn T53P100VRJ1
Bệ ngồi & nắp đậy TCF47360GAA
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
Nắp điện tử W25 (giấu dây)
27.483.200đ
Nắp điện tử W24 (giấu dây)
21.663.200đ
Nắp điện tử S7 (giấu dây)
35.736.470đ
Nắp điện tử W12 (giấu dây)
Giá liên hệ
Nắp điện tử W15 (giấu dây)
25.765.500đ
Nắp điện tử W17 (giấu dây)
20.309.250đ
Nắp rửa cơ E2
13.305.750đ
Nắp rửa cơ E4
15.051.000đ
Nắp đóng êm T2
11.843.260đ
Nắp đóng êm T3
11.555.040đ
Nắp đóng êm T8
11.843.260đ
Nắp điện tử W11
Giá liên hệ
Nắp điện tử W14
25.765.500đ
Nắp điện tử W16
20.309.250đ
Nắp điện tử W24
21.663.200đ
Nắp điện tử W25
27.483.200đ
Thợ giỏi chuẩn tay nghề, được đào tạo bài bản
Không phí ẩn, không vẽ vời, bảo hành nghiêm túc
| Thương hiệu | TOTO |
| Nơi sản xuất | Việt Nam, Malaysia |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tính năng nắp rửa | Bệ ngồi sưởi ấm Khử mùi Nắp đóng êm Tự động đóng/mở nắp Kháng khuẩn Điều chỉnh cường độ phun Điều chỉnh nhiệt độ nước Điều chỉnh nhiệt độ sấy khô Tự vệ sinh đầu vòi Điều chỉnh nhiệt độ bệ ngồi Ghi nhớ người dùng Điện phân nước EWATER Xả tráng lòng cầu Tiết kiệm điện Đèn LED ban đêm Vệ sinh dưới vành bệ ngồi Rửa vệ sinh (rửa trước, sau, sau nhẹ) Rửa massage Điều chỉnh vị trí vòi rửa Sấy khô |
| Thân kín | Thân kín |
| Mẫu nắp | TCF47360GAA |
| Thân cầu | MS887 |
| Kích thước (DxRxC) | 727x428x657 mm |
| Công nghệ | CeFIONtect Tornado Flush |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại nắp | Nắp điện tử |
| Thiết kế | Thân dài |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển rời |
| Loại thân cầu | 1 khối |
| Hệ thống xả | Xả xoáy |
| Tâm xả | 305mm |
| Kiểu thoát | Thoát sàn |
| Lượng nước xả | 4.8/3L |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Vành | Vành kín |
| Nguồn điện | 220V |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440