Bồn cầu thông minh JOMOO ZD7340-SA-IDO305
Chi tiết sản phẩm
Thông tin sản phẩm bồn cầu thông minh JOMOO ZD7340-SA-IDO305
Thông tin kỹ thuật sản phẩm:
  • Kích thước: 693x410x465mm
  • Kiểu xả: Siphon
  • Chế độ thoát nước: Bẫy S
  • Khoảng cách thô: 305mm
  • Điện áp định mức: 220V~
  • Tần số định mức: 50Hz
  • Công suất định mức: 780W
  • Công suất đầu vào tối đa: 1080W
  • Nhiệt độ môi trường: 0oC~40oC
  • Yêu cầu áp lực nước: Áp suất tĩnh0,07MPa ~ 0,75MPa
  • Nhiệt độ nước đầu vào: 3oC ~ 35oC
  • Đánh giá chống nước: IPX4
  • Phạm vi nhiệt độ nước: 30oC ~ 41oC
  • Công suất làm nóng nước: 1000W
  • Phạm vi nhiệt độ bệ ngồi: Nhiệt độ phòng đến 41oC
  • Công suất sưởi Bệ ngồi: 50W
  • Tốc độ không khí tối đa: Trên 4m/s
  • Công suất sấy bằng khí ấm: 250W
  • Phụ kiện bao gồm van góc, bộ lọc
  • Điều khiển từ xa
  • Lưu ý: Sản phẩm bảo hành 5 năm (Linh kiện điện tử, nắp bồn cầu bảo hành 3 năm)
Các tính năng:
  • Có két nước
  • Điều khiển núm vặn + điều khiển từ xa
  • Xả điều khiển từ xa, xả tự động khi đứng lên
  • Xả khi mất điện, xả cảm biến laser ở chân
  • Rửa sau, rửa trước, rửa massage, rửa sạch rộng
  • Sấy bằng khí ấm
  • Bệ ngồi làm ấm
  • Nắp UF đóng êm
  • Chức năng chống bỏng, xả tráng lòng bầu trước
  • Đèn ban đêm thông minh
  • Khử mùi xúc tác
  • Tiết kiệm năng lượng, bệ ngồi kháng khuẩn, Tự động Xả tiểu
  • Hệ thống xả: Powerful tornado flush
  • Men kháng khuẩn đất hiếm
  • Lòng cầu không vành
Đặc điểm nổi bật bồn cầu thông minh JOMOO ZD7340-SA-IDO305
Hệ thống lọc kép
Khử trùng nước điện phân
Điện phân nước máy tạo ra axit hypochlorous (HOCI) diệt khuẩn tỉ lệ lên đến 95%.
Bệ ngồi kháng khuẩn 99%
Sử dụng ion bạc để ức chế hiệu quả sự phát triển và sinh sản của vi khuẩn.
Men đất hiếm kháng khuẩn E.Coli 99%
Đầu vòi khử trùng bằng ion bạc Ag+
Điều khiển núm xoay thông minh
Làm ấm bệ ngồi
Xả tiểu tự động
Khử mùi chất xúc tác
Ánh sáng ban đêm thông minh
Tự động phát sáng khi trời tối, giúp thuận tiện và an toàn cho việc đi vệ sinh vào ban đêm.
Xả cảm biến đá chân
Sấy khô bằng khí ấm
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm Bồn cầu thông minh JOMOO ZD7340-SA-IDO305
Tất cả
5
Chưa có đánh giá
Thêm nhận xét của bạn
Chưa có đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0%
0%
Gửi đánh giá
Gửi hình
    HỎI VÀ ĐÁP (0 bình luận)
    Hãy trở thành người đầu tiên bình luận cho sản phẩm Bồn cầu thông minh JOMOO ZD7340-SA-IDO305
    Mã sản phẩm: ZD7340-SA-IDO305
    So sánh
    Giá gốc: 27.140.000đ Giá đã bao gồm VAT
    -30%