Giỏ hàng của bạn đang trống
Thông tin của bồn cầu thông minh TOTO MS188VKW23#XW/T53P100VR:
Kèm washlet S7 TOTO TCF47360GAA#NW1:

Bàn cầu mã MS188 với các ưu điểm:
Kèm washlet C2 TOTO TCF23460AAA#NW1 với tính năng nổi bật:
Thân cầu CW188V
- Thân sứ CW188
- Nắp két nước SW188CR
- Bộ cố định 9AE0001U
- Van dừng D101AGRR2
- Dây cấp TSP436SA
- Ống nối sàn TCP23-305
- Mũ chụp 9AE0002U
Bệ ngồi nắp đậy TCF47360GAA
Bích nối sàn T53P100VR
100%
1 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
Áp dụng ngay
Thợ giỏi chuẩn tay nghề, được đào tạo bài bản
Không phí ẩn, không vẽ vời, bảo hành nghiêm túc
| Thương hiệu | TOTO |
| Nơi sản xuất | Việt Nam, Malaysia |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Tính năng nắp rửa | Bệ ngồi sưởi ấm Khử mùi Nắp đóng êm Tự động đóng/mở nắp Kháng khuẩn Điều chỉnh cường độ phun Điều chỉnh nhiệt độ nước Điều chỉnh nhiệt độ sấy khô Tự vệ sinh đầu vòi Điều chỉnh nhiệt độ bệ ngồi Ghi nhớ người dùng Điện phân nước EWATER Xả tráng lòng cầu Tiết kiệm điện Đèn LED ban đêm Vệ sinh dưới vành bệ ngồi Rửa vệ sinh (rửa trước, sau, sau nhẹ) Rửa massage Điều chỉnh vị trí vòi rửa Sấy khô |
| Thân kín | Thân kín |
| Mẫu nắp | TCF47360GAA |
| Thân cầu | MS188 |
| Kích thước (DxRxC) | 722x420x655 mm |
| Công nghệ | CeFIONtect Tornado Flush |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại nắp | Nắp điện tử |
| Thiết kế | Thân dài |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển rời |
| Loại thân cầu | 1 khối |
| Hệ thống xả | Xả xoáy |
| Tâm xả | 305mm |
| Kiểu thoát | Thoát sàn |
| Lượng nước xả | 4.8L |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Vành | Vành kín |
| Nguồn điện | 220V |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440
Bồn cầu lắp dễ, thợ chuyên nghiệp. Cảm ơn HITA nhiều nhé.