Giỏ hàng của bạn đang trống
Thông tin của bồn cầu thông minh TOTO CW878BA#XW/TCF76311GAA#NW1/T53P100VR:
Tín hiệu của điều khiển từ xa có thể bị ảnh hưởng bởi các yếu tố dưới đây dẫn tới khả năng thu tín hiệu của sản phẩm kém hiệu quả và có thể không phản hồi khi sử dụng:
*Trong trường hợp gặp tình trạng này, bạn hãy vui lòng thử thay đổi vị trí của điều khiển từ xa và sử dụng lại để kiểm tra.
Một số lưu ý khác:

Thân cầu CW878BA
Bộ bệ ngồi và nắp đậy TCF76311GAA
Bích nối sàn T53P100VR
1 điều khiển đi kèm và bảng hiển thị
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
| Thương hiệu | TOTO |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc, Malaysia |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Công nghệ | Tornado Flush CeFIONtect |
| Tâm xả | 305mm |
| Kích thước (DxRxC) | 732x386x546 mm |
| Thân cầu | CW878BA |
| Mẫu nắp | TCF76311GAA |
| Kiểu xả | Xả tự động |
| Lượng nước xả | 4.8/3.8L |
| Kiểu thoát | Thoát sàn |
| Hệ thống xả | Xả xoáy |
| Tính năng nắp rửa | Điện phân nước EWATER Đèn LED ban đêm Điều chỉnh nhiệt độ bệ ngồi Bệ ngồi sưởi ấm Điều chỉnh cường độ phun Tự vệ sinh đầu vòi Khử mùi Sấy khô Điều chỉnh vị trí vòi rửa Rửa massage Rửa vệ sinh (rửa trước, sau, sau nhẹ) |
| Loại thân cầu | 1 khối |
| Thiết kế | Thân dài |
| Thân kín | Thân kín |
| Vành | Vành kín |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại nắp | Nắp điện tử |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển rời |
| Nguồn điện | 220V |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440