Vòi chậu lavabo nóng lạnh JOMOO 32160-139/1B1-Z
Chi tiết sản phẩm
Thông tin sản phẩm vòi chậu lavabo nóng lạnh JOMOO 32160-139/1B1-Z
  • Mã sản phẩm: JOMOO 32160-139/1B1-Z
  • Nhóm sản phẩm: Vòi chậu
  • Chất liệu: Đồng silicone
  • Lớp mạ: Chrome
  • Tổng chiều cao: 219 mm
  • Chiều cao đầu vòi: 160 mm
  • Khoảng cách đầu vòi: 130 mm
  • Kích thước lõi van: φ35 mm
  • Cartridge sứ (φ35)
  • Van điều khiển: Van gật gù
  • Bao gồm dây cấp
Đặc điểm nổi bật vòi chậu lavabo nóng lạnh JOMOO 32160-139/1B1-Z
  • Kiểu dáng nhỏ gọn, tinh xảo, phù hợp với nhiều phong cách thiết kế nội thất phòng tắm hiện đại.
  • Chất liệu cao cấp kết hợp lớp mạ chrome mang lại độ bền và khả năng chống rỉ sét vượt trội.
  • Dễ dàng vệ sinh nhờ lớp mạ chống bám bẩn, giúp vòi luôn giữ được vẻ sáng bóng ban đầu.
Bản vẽ kỹ thuật vòi chậu lavabo nóng lạnh JOMOO 32160-139/1B1-Z
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm Vòi chậu lavabo nóng lạnh JOMOO 32160-139/1B1-Z
Tất cả
5
Chưa có đánh giá
Thêm nhận xét của bạn
Chưa có đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0%
0%
Gửi đánh giá
Gửi hình
    HỎI VÀ ĐÁP (0 bình luận)
    Mã sản phẩm: 32160-139/1B1-Z
    So sánh
    Giá gốc: 2.980.000đ Giá đã bao gồm VAT
    -30%