Giỏ hàng của bạn đang trống

0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
| Thương hiệu | COTTO |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Chất liệu | Đồng |
| Loại vòi | Thông thường |
| Kích thước | 333x193x217 mm |
| Kích thước đầu vòi | 193 mm |
| Chiều cao đầu vòi | 217 mm |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440