Phụ kiện rời cuộn cắt AC240V/50Hz 250AF Panasonic BBS800Q10A8V
Chi tiết sản phẩm
Thông tin sản phẩm phụ kiện rời cuộn cắt AC240V/50Hz 250AF Panasonic BBS800Q10A8V
  • Sản phẩm thuộc danh mục: Thiết bị đóng cắt
  • Loại: Cuộn cắt (SHT) cho MCCB dòng BBSF từ 315A đến 800A
  • Dòng điện định mức (A): 315A, 350A, 400A, 500A, 630A, 700A, 800A
  • Tính năng: Đóng/ngắt mạch từ xa
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm Phụ kiện rời cuộn cắt AC240V/50Hz 250AF Panasonic BBS800Q10A8V
Tất cả
5
Chưa có đánh giá
Thêm nhận xét của bạn
Chưa có đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0%
0%
Gửi đánh giá
Gửi hình
    HỎI VÀ ĐÁP (0 bình luận)
    Mã sản phẩm: BBS800Q10A8V
    So sánh
    Giá gốc: 970.000đ Giá đã bao gồm VAT
    -31%