Giỏ hàng của bạn đang trống
Thông tin của bồn cầu treo tường TOTO CW822RA#W/TCF47360GAA#NW1/WH172A/MB175M#SS:
*Sản phẩm CW822RA TCF47360GAA WH172A MB175M#SS bao gồm các phần:

0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
Nắp êm T3, nắp nhấn MB170
18.976.000đ
Nắp êm T3, nắp nhấn MB175
20.728.000đ
Nắp êm T8, nắp nhấn MB170
19.525.600đ
Nắp êm T8, nắp nhấn MB175
21.277.600đ
Nắp điện tử C2, nắp nhấn MB170
32.038.400đ
Nắp điện tử C2, nắp nhấn MB175
33.790.400đ
Nắp điện tử C5, nắp nhấn MB170
38.510.400đ
Nắp điện tử C5, nắp nhấn MB175
40.262.400đ
Nắp điện tử S5, nắp nhấn MB174P
38.510.400đ
Nắp điện tử S5, nắp nhấn MB175M
40.262.400đ
Nắp điện tử S5, nắp nhấn MB170P
38.510.400đ
Nắp điện tử S2, nắp nhấn MB174P
32.038.400đ
Nắp điện tử S2, nắp nhấn MB175M
33.790.400đ
Nắp điện tử S2, nắp nhấn MB170P
32.038.400đ
Nắp điện tử S7 mới
52.397.600đ
Nắp điện tử S7, nắp nhấn MB170
61.068.000đ
Nắp điện tử S7, nắp nhấn MB175
63.258.000đ
Nắp êm T8, nắp xả cảm ứng
28.802.400đ
Thợ giỏi chuẩn tay nghề, được đào tạo bài bản
Không phí ẩn, không vẽ vời, bảo hành nghiêm túc
| Thương hiệu | TOTO |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Công nghệ | Tornado Flush CeFIONtect |
| Tâm xả | 220mm |
| Mẫu nắp | TCF47360GAA |
| Thân cầu | CW822RA |
| Kích thước (DxRxC) | 540x380x335 mm |
| Kiểu xả | Xả nhấn |
| Lượng nước xả | 4.5/3L |
| Kiểu thoát | Thoát ngang |
| Hệ thống xả | Xả xoáy |
| Tính năng nắp rửa | Vệ sinh dưới vành bệ ngồi Điện phân nước EWATER Xả tráng lòng cầu Điều chỉnh nhiệt độ nước Tiết kiệm điện Ghi nhớ người dùng Đèn LED ban đêm Điều chỉnh nhiệt độ bệ ngồi Điều chỉnh cường độ phun Điều chỉnh nhiệt độ sấy khô Kháng khuẩn Rửa vệ sinh (rửa trước, sau, sau nhẹ) Rửa massage Điều chỉnh vị trí vòi rửa Tự động đóng/mở nắp Nắp đóng êm Khử mùi Sấy khô Tự vệ sinh đầu vòi Bệ ngồi sưởi ấm |
| Loại thân cầu | 1 khối |
| Thiết kế | Thân dài |
| Thân kín | Thân kín |
| Vành | Vành kín |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại nắp | Nắp điện tử |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển rời |
| Nguồn điện | 220V |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440