Giỏ hàng của bạn đang trống
Thông tin của bồn cầu treo tường TOTO CW812RA#W/TCF34461GAA#NW1/WH172A/MB175M#SS:
*Sản phẩm CW812RA TCF34461GAA WH172A MB175M#SS bao gồm các phần:

Thân cầu treo tường CW812RA
Nắp rửa điện tử TCF34461GAA
Két nước âm tường WH172A
Nắp nhấn xả MB175M#SS
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
Nắp đóng êm, nắp nhấn MB174
21.340.000đ
Nắp đóng êm, nắp nhấn MB176
25.503.200đ
Nắp điện tử C2, nắp nhấn MB174
32.038.400đ
Nắp điện tử C2, nắp nhấn MB176
36.201.600đ
Nắp điện tử C5, nắp nhấn MB174
38.510.400đ
Nắp điện tử C5, nắp nhấn MB176
42.673.600đ
Nắp điện tử S2
33.790.400đ
Nắp điện tử S5
40.262.400đ
Nắp điện tử S7 mới
50.645.600đ
Nắp điện tử S7, nắp nhấn MB170
61.068.000đ
Nắp điện tử S7, nắp nhấn MB174
61.068.000đ
Nắp điện tử S7, nắp nhấn MB176
66.272.000đ
Thợ giỏi chuẩn tay nghề, được đào tạo bài bản
Không phí ẩn, không vẽ vời, bảo hành nghiêm túc
| Thương hiệu | TOTO |
| Nơi sản xuất | Việt Nam, Ma- lai-xi-a |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Công nghệ | Tornado Flush CeFIONtect |
| Tâm xả | 220mm |
| Mẫu nắp | TCF34461GAA |
| Thân cầu | CW812RA |
| Kích thước (DxRxC) | 595x380x335 mm |
| Kiểu xả | Xả nhấn |
| Lượng nước xả | 4.5/3L |
| Kiểu thoát | Thoát ngang |
| Hệ thống xả | Xả xoáy |
| Tính năng nắp rửa | Kháng khuẩn Điện phân nước EWATER Xả tráng lòng cầu Điều chỉnh nhiệt độ bệ ngồi Điều chỉnh cường độ phun Bệ ngồi sưởi ấm Tự vệ sinh đầu vòi Sấy khô Điều chỉnh vị trí vòi rửa Rửa massage Rửa vệ sinh (rửa trước, sau, sau nhẹ) |
| Loại thân cầu | 1 khối |
| Thiết kế | Thân dài |
| Thân kín | Thân kín |
| Vành | Vành kín |
| Màu sắc | Trắng |
| Loại nắp | Nắp điện tử |
| Bảng điều khiển | Bảng điều khiển rời |
| Nguồn điện | 220V |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440