Bồn cầu thông minh không két nước JOMOO ZD7140-SA-IDO305
Chi tiết sản phẩm
Thông tin sản phẩm bồn cầu thông minh không két nước JOMOO ZD7140-SA-IDO305
Thông tin kỹ thuật sản phẩm:
  • Kích thước: 674x418x492mm
  • Kiểu xả: Siphon
  • Chế độ thoát nước: Bẫy S
  • Khoảng cách thô: 305mm
  • Điện áp định mức: 220V~
  • Tần số định mức: 50Hz
  • Công suất định mức: 755W
  • Công suất đầu vào tối đa: 1050W
  • Nhiệt độ môi trường: 0oC~40oC
  • Yêu cầu áp lực nước: Áp suất dòng chảy0,085MPa~Áp suất tĩnh0,75MPa( ≥20L/phút)
  • Nhiệt độ nước đầu vào: 3oC ~ 35oC
  • Đánh giá chống nước: IPX4
  • Phạm vi nhiệt độ nước: 30oC ~ 41oC
  • Công suất làm nóng nước: 1000W
  • Phạm vi nhiệt độ bệ ngồi: Nhiệt độ phòng đến 41oC
  • Công suất sưởi Bệ ngồi: 50W
  • Tốc độ không khí tối đa: Trên 4m/s
  • Công suất sấy bằng khí ấm: 250W
  • Phụ kiện bao gồm van góc, bộ lọc
  • Điều khiển từ xa
  • Lưu ý: Sản phẩm bảo hành 5 năm (Linh kiện điện tử, nắp bồn cầu bảo hành 3 năm)
Các tính năng:
  • Không két nước (nối đường nước trực tiếp)
  • Điều khiển nút bên + điều khiển từ xa
  • Xả điều khiển từ xa
  • Xả tự động khi ngồi ngoài bệ ngồi
  • Xả khi mất điện, xả tự động
  • Rửa sau, rửa trước, rửa massage, rửa sạch rộng
  • Sấy bằng khí ấm
  • Bệ ngồi làm ấm
  • Nắp UF đóng êm
  • Chức năng chống bỏng
  • Xả tráng lòng bầu trước
  • Ánh sáng nhẹ ban đêm
  • Rửa tự động, rửa trộn khí thoải mái
  • Đầu vòi tự làm sạch, đầu vòi kháng khuẩn, đầu vòi có thể tháo rời
  • Tiết kiệm năng lượng
  • Hệ thống xả bằng bơm
  • Men kháng khuẩn đất hiếm
  • Lòng cầu có vành
Đặc điểm nổi bật bồn cầu thông minh không két nước JOMOO ZD7140-SA-IDO305
Hệ thống lọc kép
Khử trùng nước điện phân
Điện phân nước máy tạo ra axit hypochlorous (HOCI) diệt khuẩn tỉ lệ lên đến 95%.
Bệ ngồi kháng khuẩn 99%
Sử dụng ion bạc để ức chế hiệu quả sự phát triển và sinh sản của vi khuẩn.
Men đất hiếm kháng khuẩn E.Coli 99%
Đầu vòi khử trùng bằng ion bạc Ag+
Hệ thống xả nước bằng bơm
Trang bị bơm giúp xả hiệu quả và ổn định chỉ trong 1 lần xả.
Điều khiển bằng phím bấm hiện đại
Chuyển đổi chức năng nhanh chóng và dễ dàng với mỗi phím là một tính năng, tránh sự nhầm lẫn.
  • Vòi xịt rửa đa chế độ
  • Chế độ rửa trước phụ nữ
  • Chế độ rửa sau
  • Chế độ rửa táo bón giúp kích thích việc đi đại tiện
  • Chế độ rửa trộn không khí mềm mại, thoải mái
  • Chế độ rửa massage
Sấy khô bằng khí ấm
Xả cảm biến đá chân
Làm ấm bệ ngồi
Ánh sáng ban đêm thông minh
Tự động phát sáng khi trời tối, giúp thuận tiện và an toàn cho việc đi vệ sinh vào ban đêm.
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm Bồn cầu thông minh không két nước JOMOO ZD7140-SA-IDO305
Tất cả
5
Chưa có đánh giá
Thêm nhận xét của bạn
Chưa có đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0%
0%
Gửi đánh giá
Gửi hình
    HỎI VÀ ĐÁP (0 bình luận)
    Mã sản phẩm: ZD7140-SA-IDO305
    So sánh
    Giá gốc: 20.720.000đ Giá đã bao gồm VAT
    -35%