Bồn cầu thông minh JOMOO ZD7000-S0-IDO305
Chi tiết sản phẩm
Thông tin sản phẩm bồn cầu thông minh JOMOO ZD7000-S0-IDO305
Thông tin kỹ thuật sản phẩm:
  • Thể tích xả danh nghĩa: 5L
  • Kích thước: L666x W422x H476mm
  • Kiểu xả: Siphon
  • Chế độ thoát nước: Bẫy S
  • Khoảng cách thô: 305mm
  • Yêu cầu áp lực nước: 0,085MPa ~ 0,75MPa (20L/phút)
  • Đánh giá chống nước: IPX4
  • Điện áp định mức: 220V ~
  • Tần số định mức: 50Hz
  • Công suất định mức: 60W
  • Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0oC ~ 40oC
  • Loại phích cắm: phích cắm tiêu chuẩn CN
  • Phụ kiện bao gồm: dây cấp, van góc,pin
  • Lưu ý: Sản phẩm bảo hành 5 năm (Linh kiện điện tử, nắp bồn cầu bảo hành 3 năm)
Các tính năng:
  • Không két nước (nối đường nước trực tiếp)
  • Điều khiển núm vặn + điều khiển từ xa
  • Tự động xả khi đứng lên
  • Cảm biến đá chân
  • Điều khiển từ xa
  • Xả khi mất điện
  • Đèn ban đêm thông minh
  • Chế độ tiết kiệm năng lượng
  • Xả tự động khi đứng lên
  • Nắp UF đóng êm
  • Chỉ dùng nước lạnh
  • Men kháng khuẩn đất hiếm
  • Lòng cầu có vành
Xem thêm
Đánh giá sản phẩm Bồn cầu thông minh JOMOO ZD7000-S0-IDO305
Tất cả
5
Chưa có đánh giá
Thêm nhận xét của bạn
Chưa có đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0%
0%
Gửi đánh giá
Gửi hình
    HỎI VÀ ĐÁP (0 bình luận)
    Hãy trở thành người đầu tiên bình luận cho sản phẩm Bồn cầu thông minh JOMOO ZD7000-S0-IDO305
    Mã sản phẩm: ZD7000-S0-IDO305
    So sánh
    Giá gốc: 19.300.000đ Giá đã bao gồm VAT
    -30%