Giỏ hàng của bạn đang trống
Những ưu điểm bạn không nên bỏ qua của bồn cầu thông minh TOTO CW166RB

Sản phẩm bồn cầu TOTO CW166RB C2 của chúng tôi không chỉ chú trọng chức năng, mà còn là biểu tượng của sự tinh tế. Với chất liệu cao cấp, chúng tôi tự tin rằng bạn sẽ thấy sản phẩm phù với phong cách của mình. Chọn “MUA NGAY” hoặc liên hệ trực tiếp với HITA nhé.
Thân cầu CW166RB
Bệ ngồi và nắp đậy TCF6632A
Ống nối thoát sàn T53P100VR
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
| Thương hiệu | TOTO |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Loại thân cầu | 1 khối |
| Màu sắc | Trắng |
| Kiểu thoát | Thoát sàn |
| Hệ thống xả | Xả xoáy |
| Kiểu xả | Xả nhấn |
| Lượng nước xả | 4.5/3L |
| Công nghệ | CeFIONtect Water Saving Tornado Flush Rimless |
| Loại nắp | Nắp điện tử |
| Thân cầu | CW166 |
| Mẫu nắp | TCF6632A |
| Kích thước (DxRxC) | 704x390x717 mm |
| Tâm xả | 300mm (+-5) |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440