Giỏ hàng của bạn đang trống
Lavabo kết hợp tủ LF5240 - EH48001AWV. Sản phẩm thuộc danh mục: Tủ chậu cabinet
Lavabo LF5240
Tủ Treo EH48001AWV
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
Tủ trắng đen & lavabo LF5240
6.727.490đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5257
6.615.800đ
Tủ trắng & lavabo LF5263
6.845.320đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5263
6.228.530đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5261
6.640.120đ
Tủ trắng & lavabo LF5261
6.640.120đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5261
5.942.440đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5259
7.309.610đ
Tủ trắng & lavabo LF5259
7.309.610đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5259
6.602.750đ
Tủ trắng & lavabo LF5257
6.615.800đ
Tủ trắng & lavabo LF5240
7.434.350đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5257
5.918.120đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5255
6.927.400đ
Tủ trắng & lavabo LF5255
6.927.400đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5255
6.311.690đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5253
7.309.610đ
Tủ trắng & lavabo LF5253
7.309.610đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5253
6.602.750đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5240
7.434.350đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5263
6.845.320đ
Thợ giỏi chuẩn tay nghề, được đào tạo bài bản
Không phí ẩn, không vẽ vời, bảo hành nghiêm túc
| Thương hiệu | CAESAR |
| Nơi sản xuất | Chính hãng |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Chất liệu | Nhựa PVC |
| Vị trí lắp | Treo tường |
| Size tủ chậu | 80cm |
| Kích thước (DxRxC) | 800x500x560 mm |
| Kích thước lavabo | 470x470x175 mm |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440