Giỏ hàng của bạn đang trống
Lavabo kết hợp tủ L5221 - EH48002AWV. Sản phẩm thuộc danh mục: Tủ chậu cabinet
Lavabo L5221
Tủ Treo EH48002AWV
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
0%
0 đánh giá
Tủ vân gỗ & lavabo LF5258
7.401.240đ
Tủ vân gỗ & lavabo L5222
6.648.480đ
Tủ vân gỗ & lavabo L5215
6.665.200đ
Tủ trắng đen & lavabo L5221
6.186.950đ
Tủ trắng & lavabo L5221
6.804.280đ
Tủ vân gỗ & lavabo L5221
6.804.280đ
Tủ trắng đen & lavabo L5222
5.950.800đ
Tủ trắng & lavabo L5222
6.648.480đ
Tủ trắng đen & lavabo L5215
5.967.520đ
Tủ trắng & lavabo LF5258
7.401.240đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5254
6.819.120đ
Tủ trắng & lavabo LF5254
7.525.980đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5254
7.525.980đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5256
6.453.370đ
Tủ trắng & lavabo LF5256
7.160.230đ
Tủ vân gỗ & lavabo LF5256
7.160.230đ
Tủ trắng đen & lavabo LF5258
6.694.380đ
Tủ trắng & lavabo L5215
6.665.200đ
Thợ giỏi chuẩn tay nghề, được đào tạo bài bản
Không phí ẩn, không vẽ vời, bảo hành nghiêm túc
| Thương hiệu | CAESAR |
| Nơi sản xuất | Chính hãng |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Chất liệu | Nhựa PVC |
| Vị trí lắp | Treo tường |
| Size tủ chậu | 80cm |
| Kích thước (DxRxC) | 800x500x560 mm |
| Kích thước lavabo | 420x420x120 mm |
Địa chỉ: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, TP.HCM
Địa chỉ mới: 111 - 113 Kinh Dương Vương, Phường Phú Lâm, TP.HCM
Hotline: 0868.804.440